|
Bảng giờ tàu SP5 |
|
Hà Nội |
giờ đi 19h.40 |
Gia Lâm |
giờ đến 19h.55 giờ đi 20h00 |
Yên Viên |
|
Đông Anh |
|
Phúc Yên |
|
Vĩnh Yên |
giờ đến 21h.05 giờ đi 21h08 |
Việt Trì |
|
Tiên Kiên |
|
Phú Thọ |
|
Chí Chủ |
|
Vũ Ẻn |
|
Ấm Thượng |
|
Yên Bái |
giờ đến 23h.24 giờ đi 23h42 |
Cổ Phúc |
|
Ngòi Hóp |
|
Mậu A |
giờ đến 00h.42 giờ đi
1h00 |
Mậu Đông |
|
Trái Hút |
|
Lâm Giang |
|
Lang Khay |
|
Lang Thíp |
|
Bảo Hà |
giờ đến 02h.25 giờ đi
02h28 |
Thái Văn |
|
Cầu Nhò |
|
Phố Lu |
giờ đến 03h11 giờ đi
03h14 |
Lạng |
|
Thái Niên |
|
Làng Giàng |
|
Lào Cai |
giờ đến 04h22 |
|
|
|
|
Bảng giá vé tàu SP5 |
Đơn vị tính: 1000đ |
Hà Nội |
0 |
0 |
0 |
0 |
0 |
0 |
Gia Lâm |
10 |
10 |
10 |
10 |
10 |
10 |
Yên Viên |
|
|
|
|
|
|
Đông Anh |
|
|
|
|
|
|
Phúc Yên |
|
|
|
|
|
|
Vĩnh Yên |
30 |
50 |
50 |
40 |
60 |
60 |
Việt Trì |
|
|
|
|
|
|
Tiên Kiên |
|
|
|
|
|
|
Phú Thọ |
|
|
|
|
|
|
Chí Chủ |
|
|
|
|
|
|
Vũ Ẻn |
|
|
|
|
|
|
Ấm Thượng |
|
|
|
|
|
|
Yên Bái |
90 |
145 |
135 |
120 |
175 |
175 |
Cổ Phúc |
|
|
|
|
|
|
Ngòi Hóp |
|
|
|
|
|
|
Mậu A |
110 |
180 |
170 |
150 |
215 |
215 |
Mậu Đông |
|
|
|
|
|
|
Trái Hút |
|
|
|
|
|
|
Lâm Giang |
|
|
|
|
|
|
Lang Khay |
|
|
|
|
|
|
Lang Thíp |
|
|
|
|
|
|
Bảo Hà |
140 |
220 |
210 |
185 |
265 |
265 |
Thái Văn |
|
|
|
|
|
|
Cầu Nhò |
|
|
|
|
|
|
Phố Lu |
155 |
245 |
230 |
205 |
295 |
295 |
Lạng |
|
|
|
|
|
|
Thái Niên |
|
|
|
|
|
|
Làng Giàng |
|
|
|
|
|
|
Lào Cai |
170 |
275 |
255 |
225 |
330 |
330 |
|
|
|
Tra cứu Bảng
giá vé và giờ tàu hỏa:
Hiện nay chúng tôi
đã cập nhật bảng giá vé và giờ tàu cho các tuyến sau: Xin quý
khách vui lòng bấm dưới đây để lựa chọn thông tin mình cần |
Bảng giờ tàu |
Bảng giá vé |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Tàu SP5
- Chạy tuyến: Hà Nội-Lào Cai
- Từ ga: Việt Trì,
lúc: 10:23
- Đến ga: Phố Lu,
lúc: 15:56
- Thời gian chạy: 5 giờ 33 phút
Ghi chú: Chỉ chạy khi có thông báo (xem thông
báo tại ga Hà Nội)
''Nghiêm
cấm ném đất đá và các vật khác gây nguy hiểm lên
tàu và từ trên tàu xuống''
|
| |
|
|
| |