Tra cứu Bảng
giá vé và giờ tàu hỏa:
Hiện nay chúng tôi
đã cập nhật bảng giá vé và giờ tàu cho các tuyến sau: Xin quý
khách vui lòng bấm dưới đây để lựa chọn thông tin mình cần
Tàu SP6
- Chạy tuyến: Hà Nội-Lào Cai
- Từ ga: Bảo Hà,
lúc: 10:38
- Đến ga: Gia Lâm,
lúc: 18:05
- Thời gian chạy: 7 giờ 27 phút
Ghi chú: Chỉ chạy khi có thông báo (xem thông
báo tại ga Hà Nội)
''Đường
sắt là phương tiện vận tải ưu việt nhất về môi
trường''